MAGANIN SANYIN MARA (INFECTION)

MAGANIN SANYIN MARA (INFECTION)
Fisabilillahi! Amma don Allah idan ka karanta, ka turawa ‘yan uwa domin su ma su amfana.
A wannan zamani, sanyin mara (infection) na addabar maza da mata, masu aure da marasa aure. Idan kana fama da wani daga cikin waɗannan alamomi, to ga magani in sha Allah:
ALAMOMIN SANYIN MARA
1. Kaikayin gaba
2. Zafin fitsari
3. Ciwon mara
4. Fitar farin ruwa daga gaba
5. Fitar kuraje a gabobi
6. Kankantar gaba
7. Daukewar sha’awa
Waɗannan matsaloli suna haifar da damuwa da rashin jin daɗi. Amma idan aka juri yin wannan haɗi, in sha Allah za a samu waraka.
> JAN HANKALI:
Mutane da yawa suna da gaggawa wajen neman magani. Idan cuta ta riga ta yi katutu (chronic infection), ba za a iya warkewa cikin gajeren lokaci ba. Ana bukatar haƙuri da bin ka’ida domin samun dacewa.
—
ABUBUWAN DA AKE BUKATA
1. Garin Kusdul Hindi 🌿 – (Chokali 20 cikakke)
2. Garin Habbatussauda 🍁 – (Chokali 10 cikakke)
3. Lemon Tsami 🍋 – (Guda 2)
4. Lemon Zaki 🍊 – (Guda 2)
—
YADDA ZA A HADA
1. Haɗa garin kusdul hindi da garin habbatussauda a waje ɗaya, a yi cakuda sosai.
2. A ɗibi chokali 1 na haɗin a zuba a cikin ruwa.
3. A matse lemon tsami guda 2 da lemon zaki guda 2 a ciki.
4. A tafasa wannan ruwan sosai a kan wuta.
5. Bayan an tafasa, a sauke a tace.
6. A rika sha sau 4 a rana (kofi ɗaya-ɗaya).
—
YADDA ZA A SHA
A sha sau 4 a rana (safiya, rana, yamma da dare).
Idan kana da iyali, za ku iya sha tare.
A ci gaba da sha har tsawon wata 1 domin samun cikakken waraka.
> In sha Allah za a samu sauƙi da izinin Allah.
MAGANIN SANYIN MARA (INFECTION)
📢 KADA A MANTA A YI SHARE DOMIN SAURAN ‘YAN UWA SU AMFANA! 🔄